Raka'a awo nawa kuke amfani da su kowace rana akan na'urorin tafi da gidanka? Ko wane nau'in awo da muke buƙata a rana ɗaya a cikin aikinmu, ya kamata a bayyana a sarari cewa canzawa tsakanin mita zuwa santimita, gram zuwa kilogiram ko digiri Celsius zuwa Fahrenheit ba shine kawai hanyoyin da za mu iya buƙata a kowane lokaci ba.
Idan muka je wani nau'i na kayan aiki na musamman za mu gane hakan Ƙungiyoyin awo suna zuwa don yin la'akari da adadin zaɓuɓɓuka marasa iyaka wanda watakila ba mu taɓa yin la'akari da shi ba a cikin karatunmu ko aikinmu. Idan muna da na'urar hannu tare da tsarin aiki na Android, wannan aikin zai iya zama ɗaya daga cikin mafi sauƙi don yin kawai idan muka shigar da aikace-aikacen mai ban sha'awa mai suna Usetool.
Mafi mahimmancin ayyuka don amfani da Usetool
Abu na farko da za ku yi shi ne zuwa kantin sayar da kayayyaki. Google Play Store don bincika Usetool, Dole ne a zazzagewa da shigar da kayan aikin ba tare da biyan komai ba saboda yanayin kyauta wanda mai haɓakawa ya gabatar da shi. Bayan haka kawai za ku zaɓi shi don aiki a cikin "full screen".
Wannan lamari ne mai matukar muhimmanci da ya kamata a yi la’akari da shi, wani abu ne wanda har ma za ka iya sha’awa a shafin (ba ma Google Play Store muke magana ba) na kayan aiki; can aka ambaci cewa Usetool ya dace da wayoyin hannu masu jere daga inci 3.5s har zuwa allunan inci tara da sama. Keɓancewar za ta iya samun ƙananan gyare-gyare, kodayake dukkansu ba su da mahimmanci idan aka kwatanta da duk fa'idodi da fa'idodin da za mu samu tare da Usetool.
Gabaɗaya, ƙirar za ta nuna mana manyan wurare guda biyu don dubawa a farkon misali; Wanda ke gefen hagu a matsayin mashaya mai zaɓi zai ba mu damar zaɓar tsakanin fasali daban-daban, kasancewa a farkon wurin ƙididdiga na asali. Daga baya za mu sha'awar wasu ƴan ayyuka, waɗanda za su taimake mu mu yi yi amfani da Usetool azaman mai jujjuya ma'auni mai ban sha'awa; A wannan lokacin ne za mu ga muhimmancin kayan aiki, tun da dukan na'urarmu za ta zama mai canzawa da yawa.
Ayyuka kamar jujjuya raka'a na kuɗi, man fetur, canja wurin bayanai, ƙira, makamashi, zafin jiki, tsayi, taro, ƙarfi, matsa lamba da ƙari su ne abin da za ku samu a wannan mashigin hagu. Hakanan zaka iya samun damar yin amfani da wannan na'ura mai canzawa zuwa sami sakamakon ayyukan algebra; Idan kun sami duk waɗannan abubuwan ban sha'awa, bari mu ambaci cewa akwai wasu ƙarin fasalulluka waɗanda tabbas za su ba ku sha'awa.
Alal misali, idan za ku yi amfani da na'urar tafi da gidanka a wani lokaci a cikin gida (gida ko ofis), watakila ma'amala tare da takamaiman nau'in haske ya fi dacewa da sauran yanayin da za ku samu idan kun fita tare da shi. na'urar, zuwa titi. Saboda wannan dalili, mai haɓakawa ya ba da shawarar hanya mai ban sha'awa don sarrafa tsarin Usetool.
Zuwa gefen dama na sama zaku sami maki na yau da kullun a cikin ƙaramin sandar tsaye, gunkin da zaku iya zaɓar don fara sarrafa tsarin gwargwadon dandano da fifikonku don amfani da Usetool. Nan da nan za ku sami damar iyawa canza mu'amala zuwa sautin duhu ko haske, duk ya danganta da irin hasken da kuke da shi a kowane lokaci (ciki ko waje).
Wasu zaɓuɓɓuka don sarrafawa a cikin saitunan zasu taimaka maka sanya na'urar hannu ta girgiza lokacin da aka aiwatar da juyawa a wani lokaci. Hakanan zaka iya zaɓi kudaden da za ku yi amfani da su akai-akai don yin juzu'i. Wannan abu na ƙarshe yana ɗaya daga cikin mafi mahimmancin da za mu iya amfani da su, domin idan a cikin ayyukanmu na aikinmu kawai muna kula da dala da Yuro, watakila kawai za mu zaɓi waɗannan zaɓuɓɓuka guda biyu a cikin tsarin don canzawa tsakanin kudaden da aka fada. .
A ƙarshe, Usetool kyakkyawan kayan aiki ne wanda ke juya (a zahiri magana) na'urar mu ta hannu ta Android zuwa babban juzu'i na awo.