Mai da sanarwar a Jelly Bean Android 4.3

Android 4.3 Jelly Bean
Android 4.3 Jelly Bean yana kawo sabbin abubuwa idan aka kwatanta da nau'ikan sa na baya, kuma inda ɗayansu zai iya taimaka mana taimaka dawo da waɗannan sanarwar da ƙila mun goge a wani lokaci. Abin takaici, ba a samun dawo da waɗannan Fadakarwa a cikin nau'ikan Android da suka gabata, shi ya sa a cikin wannan labarin, za mu ambaci hanyar da ta dace don dawo da wannan bayanin.
Kawai don ba da ƙaramin misali za mu iya ambata cewa a wani lokaci mun sami nasarar yin sha'awar cewa akwai 'yan sanarwa a ciki. Android 4.3 Jelly Bean, wanda watakila ba mu ba da muhimmiyar mahimmanci ba kuma mun kawar da shi daga ɓangaren gani na dubawa. Daga cikin waɗannan sanarwar akwai iya zama wani abu mai mahimmanci kuma mai ban sha'awa a gare mu, kuma ta rashin saninsa, ƙila za mu iya rasa mahimman labarai.

Sanarwa a cikin Jelly Bean Android 4.3

A matsayin matakai na farko, za mu ambaci wasu ƴan shawarwari game da wannan batu na Sanarwa a ciki Android 4.3 Jelly Bean, yanayin da ya kamata a yi la'akari da shi kafin a ci gaba da yin abin da muka ba da shawara a cikin wannan labarin; in Android 4.3 Jelly Bean Ana gabatar da sanarwar zuwa saman hagu, kodayake wannan yanayin na iya bambanta dangane da kowane mai kera na'urar hannu.
sanarwa a cikin Jelly Bean 01
A cikin hoton da muka sanya a baya muna iya sha'awar wasu mahimman sanarwa, waɗanda za mu iya danna don duba kowannensu; A cikinsu, an ambaci sabuntawa mai jiran aiki don wasu aikace-aikacen Android.
Idan saboda kowane dalili ba ma son yin la'akari da waɗannan sanarwar, to muna iya danna kan ƙananan layukan kwance guda 3 waɗanda aka nuna zuwa kusurwar dama ta sama (kamar ƙaramin matakala), don haka waɗannan sanarwar za su ɓace nan da nan.
sanarwa a cikin Jelly Bean 02
Idan muka ɗauki sabon kallo a saman hagu, za mu lura cewa waɗannan sanarwar ba su wanzu; sai tambayar mu ta zo Idan ɗayan waɗannan sanarwar suna da mahimmanci fa? Da hannu, ba za mu iya dawo da sanarwar kamar yadda aka nuna su a baya ba, don haka dole ne mu ci gaba ta wata hanya don samun damar sake duba su, muddin mu masu amfani ne da Android 4.3 Jelly Bean.

Saitunan Sanarwa Android 4.3 Jelly Bean

Mataki-mataki, a ƙasa za mu ambaci madaidaiciyar hanyar da za ku ci gaba don yin hakan duba sanarwar a cikin Android 4.3 Jelly Bean, irin waxannan da muka goge a baya bisa kuskure:

  • Da farko mun danna kan grid Applications.

sanarwa a cikin Jelly Bean 03

  • Nan da nan za mu yi tsalle zuwa taga aikace-aikacen da aka shigar.
  • Muna zuwa shafin widget din.

sanarwa a cikin Jelly Bean 04

  • Muna neman gunkin daidaitawa (1 × 1).
  • Mun zaɓi shi, riƙe shi ƙasa da yatsan mu kuma ja shi zuwa tebur.

Tare da waɗannan matakai masu sauƙi waɗanda muka ambata, za a nuna sabon taga zaɓuɓɓuka nan da nan; a can za mu lura da haka akwai sabon fasali mai suna Notifications, wanda dole ne mu zaba domin tsarin samar da wannan sabuwar gajeriyar hanya ta dace.
sanarwa a cikin Jelly Bean 05
Za mu iya lura da hakan a kan teburin mu Android 4.3 Jelly Bean An ƙirƙiri sabon gunkin daidaitawa, amma an keɓance shi zuwa Fadakarwa.
sanarwa a cikin Jelly Bean 06
Idan muka yi wannan hanya a cikin wani siga kafin Android 4.3 Jelly Bean Za mu lura cewa wannan sabon zaɓin sanarwar da muka samu a baya baya bayyana, saboda yana ɗaya daga cikin abubuwan da Google ya ƙara a cikin wannan bita na tsarin aiki.
Ta zaɓar gunkin Saituna na Musamman don Fadakarwa, za a kai mu zuwa sabuwar taga, inda Za mu sha'awar duk waɗannan Fadakarwa waɗanda muka kawar da su a baya daga tebur dubawa.
sanarwa a cikin Jelly Bean 07
A can za mu iya yin bitar Sanarwa waɗanda muka rasa a baya, tare da samun damar ɗaukar kowane mataki don a aiwatar da su.
Idan waɗannan sanarwar suna magana ne akan sabunta aikace-aikacen Android, to mataki na gaba zai kasance Jeka Google Play Store don zaɓar Aikace-aikace na kuma daga baya, Sabunta su daga wannan mahallin.
sanarwa a cikin Jelly Bean 08
Ta wannan hanyar, masu amfani da Android 4.3 Jelly Bean Ba za su ƙara jin tsoro game da Faɗuwar da aka rasa ba Domin a cikin wannan bita na tsarin aiki, yana yiwuwa a dawo da su cikin sauƙi kamar yadda muka yi nuni a cikin wannan labarin.
Informationarin bayani - Shigar da Android 4.3. a kan Samsung Galaxy S2

Deja un comentario